Infypower yana ɗaukar kariyar bayanan ku da mahimmanci kuma yana bin ƙa'idodi da ƙa'idodin kariyar bayanai, musamman tare da tanade-tanaden Babban Dokar Kariyar Bayanai (GDPR).Da fatan za a sami bayani a ƙasa kan yadda muke tattarawa da amfani da bayanan ku lokacin da kuke amfani da gidan yanar gizon mu ko kuna hulɗa da ma'aikatanmu kai tsaye.Kuna iya samun damar wannan manufar a kowane lokaci akan gidan yanar gizon mu.
Lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon mu a karon farko, idan kun yarda da amfani da kukis daidai da sharuɗɗan wannan manufofin, yana nufin cewa an ba ku damar amfani da kukis duk lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon mu daga baya.
Bayanan da muke tattarawa
●Bayani game da kwamfutarka, gami da adireshin IP ɗinku, wurin yanki, nau'in burauza da sigar, da tsarin aiki;
●Bayani game da ziyararku da amfani da wannan gidan yanar gizon, gami da hanyoyin zirga-zirga, lokacin samun dama, ra'ayoyin shafi da hanyoyin kewaya gidan yanar gizo;
●Bayanan da aka cika lokacin yin rajista akan gidajen yanar gizon mu, kamar sunan ku, yankinku, da adireshin imel;
●Bayanin da kuke cika lokacin da kuke biyan kuɗi zuwa imel ɗinmu da/ko bayanan labarai, kamar sunanku da adireshin imel;
●Bayanan da kuke cika lokacin amfani da ayyukan akan gidan yanar gizon mu;
●Bayanin da kuka saka akan gidan yanar gizon mu kuma kuke niyyar aikawa akan Intanet, gami da sunan mai amfani, hoton bayanin ku, da abun ciki;
●Bayanin da aka samar lokacin da kake amfani da gidan yanar gizon mu, gami da lokacin bincike, mita da muhalli;
●Bayanan da kuka haɗa lokacin da kuke sadarwa tare da mu ta imel ko gidan yanar gizon mu, gami da abubuwan sadarwa da metadata;
●Duk wani bayanin sirri da kuka aiko mana.
Kafin bayyana mana keɓaɓɓen bayanan wasu, dole ne ku sami shiga tsakani na ƙungiyar da aka bayyana daidai da wannan manufar don bayyanawa da amfani da bayanan sirri na wasu.
Yadda muke tattara bayanai
Baya ga hanyoyin da aka bayyana a sashin 'Bayanin da muke tattarawa', Infypower na iya tattara bayanan sirri daga maɓuɓɓuka daban-daban waɗanda gabaɗaya suka faɗi cikin waɗannan nau'ikan:
●Bayanai / Bayanai na jama'a daga wasu kamfanoni: Bayanai daga hulɗar kai tsaye akan gidajen yanar gizon da ba Infypower ba, ko wasu bayanan da ƙila ka samar da su a bainar jama'a, kamar rubutun kafofin watsa labarun, ko bayanan da aka bayar ta hanyar wasu kamfanoni, kamar ficewar tallace-tallace. lissafin ko tara bayanai.
●Haɗin kai ta atomatik: Daga amfani da fasahohi kamar ka'idojin sadarwar lantarki, kukis, URL ɗin da aka saka ko pixels, ko widgets, maɓalli da kayan aiki.
●Ka'idojin sadarwar lantarki: Infypower na iya karɓar bayanai ta atomatik daga gare ku a matsayin wani ɓangare na haɗin sadarwar kanta, wanda ya ƙunshi bayanan hanyar sadarwa (inda kuka fito), bayanan kayan aiki (nau'in browser ko nau'in na'ura), adireshin IP ɗin ku (wanda zai iya tantance ku wuri na gaba ɗaya ko kamfani) da kwanan wata da lokaci.
●Ka'idojin sadarwar lantarki: Infypower na iya karɓar bayanai ta atomatik daga gare ku a matsayin wani ɓangare na haɗin sadarwar kanta, wanda ya ƙunshi bayanan hanyar sadarwa (inda kuka fito), bayanan kayan aiki (nau'in browser ko nau'in na'ura), adireshin IP ɗin ku (wanda zai iya tantance ku wuri na gaba ɗaya ko kamfani) da kwanan wata da lokaci.
●Google da sauran kayan aikin bincike na ɓangare na uku.Muna amfani da kayan aiki mai suna "Google Analytic" don tattara bayanai game da amfani da ayyukan gidan yanar gizon mu (misali, Google Analytic yana tattara bayanai game da yawan masu amfani da ke ziyartar gidan yanar gizon, shafukan da suke ziyarta lokacin da suka ziyarci gidan yanar gizon, da sauran gidajen yanar gizon da suke amfani da su. kafin ziyartar gidan yanar gizon).Google Analytically yana tattara adireshin IP da aka ba ku a ranar samun damar sabis ɗin gidan yanar gizon, ba sunan ku ko wasu bayanan ganowa ba.Bayanan da aka tattara ta Google Analytic ba za a haɗa su da keɓaɓɓun bayananku ba.Kuna iya ƙarin koyo game da yadda Google Analytic yake tattarawa da sarrafa bayanai da zaɓin ficewa ta ziyartar http://www.google.com/policies/privacy/partners/.Hakanan muna amfani da wasu kayan aikin bincike na ɓangare na uku don tattara bayanai iri ɗaya game da amfani da wasu ayyuka na kan layi.
●Kamar kamfanoni da yawa, Infypower yana amfani da "kukis" da sauran fasahar bin diddigin makamantansu (garin "Cookies").Sabar ta Infypower za ta tambayi burauzar ku don ganin ko akwai Kukis ɗin da Tashoshin bayanan mu na lantarki suka saita a baya.
Kukis:
●Kuki shine ƙaramin fayil ɗin rubutu wanda aka sanya akan na'urarka.Kukis suna taimakawa don nazarin zirga-zirgar gidan yanar gizo da ba da damar aikace-aikacen yanar gizon su ba ku amsa a matsayin mutum ɗaya.Aikace-aikacen gidan yanar gizon na iya daidaita ayyukansa zuwa buƙatunku, abubuwan so da abubuwan da ba ku so ta hanyar tattarawa da tunawa game da abubuwan da kuke so.Wasu kukis na iya ƙunsar Bayanan sirri - misali, idan ka danna "Ka tuna da ni" lokacin shiga, kuki na iya adana sunan mai amfani.
Kukis na iya tattara bayanai, gami da mai ganowa na musamman, zaɓin mai amfani, bayanan martaba, bayanin membobinsu da amfanin gaba ɗaya da bayanin ƙididdiga na ƙara.Hakanan za'a iya amfani da kukis don tattara bayanan amfani da gidan yanar gizon keɓaɓɓu, samar da ladabtarwa ko gudanarwa da kuma auna tasirin talla daidai da wannan Sanarwa.
Me muke amfani da kukis don?
●Muna amfani da kukis na ɓangare na farko da na ɓangare na uku don dalilai da yawa. Ana buƙatar wasu kukis don dalilai na fasaha domin Tashoshin Bayananmu suyi aiki, kuma muna kiran waɗannan kukis "masu mahimmanci" ko"masu mahimmanci".Sauran kukis kuma suna ba mu damar bin diddigin da niyya abubuwan masu amfani da mu don haɓaka ƙwarewa akan Tashoshin Bayananmu.Ƙungiyoyi na uku suna ba da kukis ta hanyar Tashoshin Bayananmu don talla, nazari da sauran dalilai.
●Muna iya sanya kukis ko fayiloli makamantan su akan na'urarka don dalilai na tsaro, don gaya mana ko kun ziyarci Tashoshin Bayani a baya, don tunawa da abubuwan da kuka zaɓa, don sanin ko kun kasance sabon baƙo ko don sauƙaƙe kewayawar rukunin yanar gizon, da keɓance shafinku. kwarewa akan Tashoshin Bayanin mu.Kukis suna ba mu damar tattara bayanan fasaha da kewayawa, kamar nau'in mai bincike, lokacin da aka kashe akan tashoshin Bayani da shafukan da aka ziyarta.Kukis kuma suna ba mu damar zaɓar waɗanne tallace-tallacenmu ko tayinmu ne suka fi burge ku kuma mu nuna muku su.Kukis na iya haɓaka ƙwarewar ku ta kan layi ta adana abubuwan da kuke so yayin da kuke ziyartar gidan yanar gizo.
Ta yaya za ku iya sarrafa kukis ɗin ku?
●Kuna iya zaɓar karɓa ko ƙi kukis.Yawancin masu binciken gidan yanar gizo suna karɓar kukis ta atomatik, amma yawanci kuna iya canza saitin burauzan ku don ƙi kukis idan kun fi so.Idan ba za ku fi son karɓar kukis ba, yawancin masu bincike za su ba ku damar: (i) canza saitunan burauzar ku don sanar da ku lokacin da kuka karɓi kuki, wanda zai ba ku damar zaɓar ko kar ku karɓa ko a'a;(ii) don musaki cookies ɗin da ke akwai. ;ko (iii) don saita burauzar ku don ƙin kowane kukis ta atomatik.Koyaya, da fatan za a sani cewa idan kun kashe ko ƙi kukis, wasu fasaloli da ayyuka na iya yin aiki da kyau saboda ƙila ba za mu iya gane ku da haɗa ku da Asusunku na Infypower ba.Bugu da kari, tayin da muke bayarwa lokacin da kuka ziyarce mu bazai dace da ku ba ko kuma ya dace da abubuwan da kuke so.
Yadda Muke Amfani Da Keɓaɓɓen Bayananku
●Za mu iya yin amfani da bayanan da muke tattarawa yayin gudanar da ayyuka a gare ku don dalilai masu zuwa: don samar muku da ayyuka;
●Don ba da sabis don ganowa, sabis na abokin ciniki, tsaro, saka idanu na zamba, adanawa da dalilai na Ajiyayyen don tabbatar da amincin samfuran da sabis ɗin da muke ba ku;
●Taimaka mana ƙirƙira sabbin ayyuka da haɓaka ayyukan da muke da su
●Yi kimanta ayyukanmu don samar muku da ƙarin tallace-tallace masu dacewa a madadin tallan isarwa gabaɗaya;tasiri da haɓaka tallace-tallace da sauran tallace-tallace da ayyukan haɓakawa;
●takaddun shaida na software ko haɓaka software na gudanarwa;yana ba ku damar shiga bincike game da samfuranmu da ayyukanmu.Domin ba ku damar samun ingantacciyar ƙwarewa, haɓaka ayyukanmu ko wasu amfani waɗanda kuka yarda da su, daidai da dokoki da ƙa'idodi, ƙila mu yi amfani da bayanan da aka tattara ta hanyar sabis don tara bayanai ko keɓancewa.
●Domin sauran hidimomin mu.Misali, bayanan da aka tattara lokacin da kuke amfani da ɗayan ayyukanmu ana iya amfani da su don samar muku da takamaiman abun ciki a cikin wani sabis ɗin ko don nuna muku bayanan da ba na gaba ɗaya game da ku ba.Hakanan zaka iya ba mu izini mu yi amfani da bayanan da sabis ɗin ke bayarwa da adanawa don sauran ayyukan mu idan muka samar da zaɓi mai dacewa a cikin sabis ɗin da ya dace.Yadda kuke samun dama da sarrafa keɓaɓɓen bayanin ku Za mu yi duk mai yiwuwa don ɗaukar matakan fasaha masu dacewa don tabbatar da cewa za ku iya samun dama, ɗaukakawa da gyara bayanan rajistarku ko wasu bayanan sirri da aka bayar yayin amfani da ayyukanmu.Lokacin samun dama, sabuntawa, gyara, da share bayanan, ƙila mu tambaye ku don tabbatar da ainihin ku don kare asusunku.
Yadda muke tattara bayanai
Ba mu raba keɓaɓɓen bayanin ku tare da kowane ɓangare na uku da ke wajen Shenzhen Infypower Co., Ltd sai dai idan ɗayan waɗannan yanayi ya shafi:
●Tare da abokan sabis: Abokan sabis ɗinmu na iya ba mu sabis.Muna buƙatar raba keɓaɓɓen bayanan ku masu rijista don samar muku da sabis.Game da aikace-aikace na musamman, muna buƙatar raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku ga masu haɓaka software/mai sarrafa asusun don saita asusunku.
●Tare da kamfanoni masu alaƙa da alaƙa: Za mu iya ba da keɓaɓɓen bayanin ku ga kamfanoni masu alaƙa da alaƙa, ko wasu amintattun kasuwancin ko mutane don sarrafa ko adana mana bayanan ku.
●Tare da abokan talla na ɓangare na uku.Muna raba iyakataccen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen ke ba da sabis na talla ta kan layi don su iya nuna tallanmu ga daidaikun mutane waɗanda za a iya ɗauka sun fi dacewa.Muna raba wannan bayanin don gamsar da halaltattun haƙƙoƙinmu da abubuwan buƙatunmu don haɓaka samfuranmu yadda yakamata.
●Don dalilai na shari'a
●Za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku tare da kamfanoni, ƙungiyoyi ko daidaikun mutane a wajen Shenzhen Infypower Co., Ltd idan muna da imani da kyakkyawan imani cewa samun dama, amfani, adanawa ko bayyana bayananku yana da mahimmanci don:
saduwa da duk wata doka, ƙa'idodi, hanyoyin shari'a ko buƙatun gwamnati;
aiwatar da ayyukanmu, gami da binciken yiwuwar cin zarafi;
gano, hana yiwuwar zamba, cin zarafi na tsaro ko batutuwan fasaha;
Kare daga cutar da haƙƙoƙin mu, dukiya ko tsaro na bayanai, ko amincin mai amfani/jama'a.
Fasahar talla da hanyoyin sadarwa
●Infypower yana amfani da wasu kamfanoni kamar Google, Facebook, LinkedIn da Twitter da sauran dandamalin talla na shirye-shirye don gudanar da tallan Infypower akan tashoshi na lantarki na ɓangare na uku.Za'a iya amfani da bayanan sirri, kamar al'ummar mai amfani ko fayyace ko abubuwan da ake so, a cikin zaɓin talla don tabbatar da cewa yana da dacewa ga mai amfani.Wasu tallace-tallace na iya ƙunsar pikselolin da aka haɗa waɗanda za su iya rubutawa da karanta kukis ko dawo da bayanan haɗin kai wanda zai baiwa masu talla damar tantance yawan masu amfani da su da suka yi mu'amala da tallan.
●Har ila yau, Infypower na iya amfani da fasahar talla da kuma shiga cikin hanyoyin sadarwar fasahar talla waɗanda ke tattara bayanan amfani daga Infypower da waɗanda ba na Infypower ba, da kuma daga wasu kafofin, don nuna muku tallace-tallacen da suka danganci Infypower a kan Infypower na kansa da na wasu gidajen yanar gizo.Ana iya keɓance waɗannan tallace-tallacen zuwa abubuwan da kuke gani ta amfani da sake yin niyya da fasahar tallan ɗabi'a.Duk tallace-tallacen da aka jinkirta ko ɗabi'a da aka aika zuwa mai binciken ku za su ƙunshi bayani a kai ko kusa da shi wanda ke sanar da ku game da abokin fasahar talla da yadda za ku fita daga kallon irin waɗannan tallace-tallace.Fita ba yana nufin za ku daina karɓar tallace-tallace daga Infypower ba.Yana nufin cewa har yanzu kuna daina karɓar tallace-tallace daga Infypower waɗanda aka yi niyya gare ku dangane da ziyararku da ayyukan bincike a cikin gidajen yanar gizon kan lokaci.
●Kayan aikin da ke tushen kuki waɗanda ke ba ku damar ficewa daga Tallan-Tsarin Sha'awa suna hana Infypower da sauran kamfanonin fasahar talla masu shiga hidimar tallan da ke da alaƙa da ku a madadin Infypower.Za su yi aiki ne kawai akan burauzar intanet ɗin da aka ajiye su, kuma za su yi aiki ne kawai idan an saita burauzar ku don karɓar kukis na ɓangare na uku.Waɗannan kayan aikin ficewa na tushen kuki ƙila ba su zama abin dogaro ba inda (misali, wasu na'urorin hannu da tsarin aiki) ana kashe kukis a wasu lokuta ko cire su ta atomatik.Idan kun share kukis, canza masu bincike, kwamfutoci ko amfani da wani tsarin aiki, kuna buƙatar sake ficewa.
Tushen doka don sarrafa bayanan sirri
●Tushen mu na doka don tattarawa da amfani da bayanan Keɓaɓɓen da aka kwatanta a sama zai dogara ne akan bayanan Keɓaɓɓen da abin ya shafa da takamaiman mahallin da muke tattara su.
●Kullum za mu tattara bayanan sirri daga gare ku kawai (i) inda muke da izinin ku don yin haka (ii) inda muke buƙatar bayanan sirri don yin kwangila tare da ku, ko (iii) inda sarrafa ke cikin halalcin mu ba. sama da buƙatun kariyar bayananku ko haƙƙoƙin asali da yanci.A wasu lokuta, ƙila mu sami haƙƙin doka don tattara bayanan Keɓaɓɓu daga gare ku ko kuma muna iya buƙatar bayanan Keɓaɓɓen don kare mahimman abubuwan ku ko na wani.
●Idan muka nemi ku samar da bayanan sirri don biyan buƙatu na doka ko yin kwangila tare da ku, za mu bayyana hakan a lokacin da ya dace kuma mu ba ku shawarar ko samar da bayanan Keɓaɓɓen ku ya zama tilas ko a'a (da kuma na sakamakon da zai iya yiwuwa idan ba ku samar da bayanan Keɓaɓɓen ku ba).
Iyakance abin alhaki don hanyoyin haɗin waje
●Wannan Bayanin Sirri ba ya yin magana, kuma ba mu da alhakin, keɓantawa, bayanai ko wasu ayyuka na kowane ɓangare na uku, gami da kowane ɓangare na uku da ke aiki da kowane gidan yanar gizo ko sabis wanda Shafukan Infypower ke danganta su.Haɗin hanyar haɗi akan Shafukan Infypower baya nufin amincewa da haɗin yanar gizo ko sabis ɗin mu ko ta abokan haɗin gwiwa ko rassan mu.
●Bugu da kari, ba mu da alhakin tattara bayanai, amfani, bayyanawa ko manufofin tsaro ko ayyuka na wasu kungiyoyi, kamar Facebook, Apple, Google, ko duk wani mai haɓaka app, mai ba da app, mai ba da dandamali na kafofin watsa labarun, mai ba da tsarin aiki. , mai bada sabis na mara waya ko mai kera na'ura, gami da mutunta duk wani bayanan sirri da ka bayyanawa wasu ƙungiyoyi ta hanyar ko dangane da Shafukan Infypower.Waɗannan ƙungiyoyin na iya samun nasu bayanin sirri, bayanai ko manufofinsu.Muna ba da shawara sosai cewa ka sake duba su don fahimtar yadda wasu ƙungiyoyi za su iya sarrafa bayanan Keɓaɓɓenka.
Ta yaya muke kiyaye bayanan sirrinku?
●Muna amfani da matakan fasaha da ƙungiyoyi masu dacewa don kare bayanan Keɓaɓɓen da muke tattarawa da sarrafawa.Matakan da muke amfani da wanda aka sake tsarawa don samar da matakin tsaro wanda ya dace da haɗarin sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku.Abin takaici, babu tsarin watsa bayanai ko tsarin ajiya da za a iya tabbatar da tsaro 100%.
Har yaushe za a adana bayanan sirri?
●Infypower zai riƙe bayanan Keɓaɓɓen ku har tsawon lokacin da ake buƙata don samar muku da samfura ko ayyuka;kamar yadda ake buƙata don dalilai da aka zayyana a cikin wannan sanarwa ko lokacin tattarawa;kamar yadda ya cancanta don bin haƙƙin mu na shari'a (misali, girmama ficewa), warware husuma da aiwatar da yarjejeniyoyinmu;ko kuma gwargwadon izinin doka.
●A ƙarshen lokacin riƙewa ko kuma lokacin da ba mu da buƙatun kasuwancin halal mai gudana don aiwatar da bayanan Keɓaɓɓunku, Infypower zai share ko ɓoye bayanan Keɓaɓɓen ku ta hanyar da aka tsara don tabbatar da cewa ba za a iya sake ginawa ko karantawa ba.Idan hakan ba zai yiwu ba, to za mu adana bayanan Keɓaɓɓen ku cikin aminci kuma mu keɓe shi daga duk wani aiki na gaba har sai an goge shi.
Hakkin ku
●Kuna iya a kowane lokaci neman bayani game da bayanan da muke riƙe game da ku da kuma game da asalinsu, masu karɓa ko nau'ikan masu karɓa waɗanda aka tura irin waɗannan bayanan da kuma game da manufar riƙewa.
●Kuna iya buƙatar gyara nan take na bayanan sirri mara daidai da ke da alaƙa ko ƙuntatawa na sarrafawa.Yin la'akari da dalilan sarrafawa, kuna da damar neman cikar bayanan sirri da ba su cika ba - kuma ta hanyar ƙarin sanarwar.
●Kuna da damar karɓar bayanan sirri daban-daban da aka ba mu a cikin tsari mai tsari, gama gari da na'ura wanda za'a iya karantawa kuma kuna da damar watsa irin waɗannan bayanan zuwa wasu masu sarrafa bayanai ba tare da ƙuntatawa ba idan an dogara da sarrafa bayanai●izininka ko kuma idan an sarrafa bayanan ta hanyoyin sarrafa kansa.
●Kuna iya buƙatar cewa an share bayanan sirri game da ku nan da nan.Mu, a tsakaninmu, wajibi ne mu goge irin waɗannan bayanan idan ba a buƙatar su don dalilin da aka tattara su ko aka sarrafa su ko kuma idan kun janye izininku.
●Kuna iya janye izininku ga amfani da bayanan ku a kowane lokaci.
●Kuna da hakkin kin amincewa da tsarin.
Sabuntawa ga Kariyar Bayanan mu da Sanarwa Sirri
●Ana iya sabunta wannan sanarwar da sauran manufofin lokaci-lokaci kuma ba tare da sanar da ku ba, kuma kowane canje-canje zai yi tasiri nan da nan bayan buga sanarwar da aka sabunta akan Tashoshin Bayanai.
●Koyaya, za mu yi amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku ta hanyar da ta yi daidai da sanarwar da ke aiki a lokacin da kuka ƙaddamar da Bayanan Keɓaɓɓun, sai dai idan kun yarda da sabuwar sanarwar ko sabuntawa.Za mu sanya sanarwa mai mahimmanci akan Tashoshin Bayanai don sanar da ku game da duk wani muhimmin canje-canje da kuma ɓoye saman sanarwar lokacin da aka sabunta ta kwanan nan.
Za mu sami izinin ku ga duk wani canje-canjen sanarwar sanarwa idan kuma inda ake buƙatar wannan ta dokokin kariyar bayanai masu aiki.
Idan kuna da wata tambaya ko tsokaci game da wannan Sanarwa, damuwa game da sarrafa bayanan ku na Keɓaɓɓenku ko kowace tambaya da ta shafi kariyar bayanai da keɓantawa da fatan za a tuntuɓe mu ta imelcontact@infypower.com.